Nafasi Ya Matangazo

April 06, 2016

AFISA UHAMASISHAJI KUTOKA NHIF MKOA WA TANGA,VISTUS TILUSASILA AKIHAMASISHA WAJASIRIAMALI KWENYE SOKO LA NGAMIANI KUJIUNGA NA KIKOA BIMA YA AFYA KWA WAJASIRIAMALI LEO KUSHOTO NI AFISA UANACHAMA NHIF MKOA WA TANGA JULIANA MATHIAS
DAKTARI BENJAMINI SANA KUTOKA MFUKO WA TAIFA WA BIMA YA AFYA MKOANI TANGA(NHIF) AKIGAWA VIPEPERUFI KWA WAJASIRIAMALI WA SOKO LA NGAMIANI LEO


AFISA KUTOKA MFUKO WA TAIFA WA BIMA YA AFYA MKOANI TANGA(NHIF)MARRY MONELLA AKIGAWA VIPEPERUSHI WAJASIRIAMALI WA SOKO LA NGAMIANI LEO

Picha kwa hisani ya Tanga Raha Blog.
Posted by MROKI On Wednesday, April 06, 2016 No comments

0 comments:

Post a Comment

  • Facebook
  • Twitter
  • Youtube

Blog Archive

Nafasi Ya Matangazo